Bo Derek na John Corbett wamekuwa wakichumbiana kwa furaha kwa karibu miaka 18, lakini kuna nafasi nzuri kwamba hawatapata njia yao chini.





Katika mahojiano mapya, Bo anamaanisha kuwa wanajiandikisha kwa 'sio' linapokuja suala la kufunga fundo.

MediaPunch / REX / Shutterstock

'Sijui kama tutaolewa,' aliiambia Fox News. 'Hatuna watoto. Hakuna mila hiyo ya kufuata. Ndoa, sijui. Inajisikia kuchekesha. Sio lazima kwetu. Hatudhibitishi upendo wetu, hatuanzisha kizazi kipya pamoja cha familia zinazokuja pamoja.





Hiyo sio kusema kwamba wazo hilo halikuingia akilini mwao hapo zamani. Kwa kweli, Bo, 62, alisema yeye na John, 57, walifunga ndoa kwa siri mara moja.

'Tulikuwa kwenye boti ya kupendeza na ya kutisha huko Amazon, na nilifikiri inaweza kuwa ya kufurahisha kuweza kukuambia baadaye ... kwamba tuliolewa kwenye boti ndogo ya kupendeza huko Amazon, kwamba nahodha alituoa,' alisema. . 'Ndipo tukaamua, hapana hiyo ilikuwa ya kushangaza sana.'



Jason Merritt / Radarpics / REX / Shutterstock

Ufunguo wao wa mapenzi ya kudumu ni kuweka uhusiano wao 'siku hadi siku,' alisema.

'Ninaelewa anapokwenda mahali, anaelewa wakati ninasafiri,' alisema. 'Tuna uhuru na uhuru wetu wote. Tunafurahiya kutumia wakati wetu pamoja. '

Bo, mojawapo ya alama za ngono za miaka ya 80, bado ni ya kushangaza.

Pace ya Gregory / REX / Shutterstock

Alhamisi usiku alihudhuria kwa neema hafla ya Jumuiya ya Moyo ya Amerika ya Nenda Nyekundu kwa Wanawake NYFW Kutoa fomu inayofaa mavazi mekundu, Bo alitembea barabara ya kwenda kwa ooh's na aah nyingi.

Wakati alikuwa akionekana kung'aa, mavazi mekundu yalikuwa kilio kidogo kutoka kwa swimsuit aliyovaa mnamo 1979 '10, 'filamu ambayo ilimweka kwenye ramani.

Orion / Warner Bros / Kobal / REX / Shutterstock

'10' kwangu ilikuwa sehemu ndogo, 'mtoto huyo wa miaka 62 aliiambia Fox News. 'Nilikuwa na sehemu ndogo kidogo, na nilifurahi kwenda Mexico. Hiyo ndio yote nilitarajia nje ya sinema hiyo. Ilipofunguliwa, maisha yangu yalibadilika mara moja. Na ghafla, kuwa kwenye jalada la majarida yote na kuwa na Walter Cronkite mkubwa anayezungumza juu yako kwenye habari za jioni, ilikuwa jambo kubwa. '

Akawa mara moja the ishara ya ngono ya kizazi.

'Haikuwa shida kubwa kwangu, kwa sababu sikuwahi kuichukulia kwa uzito,' alisema 'Daima ilikuwa kazi tu, kama vile ulivaa sare yako. Nyuma ya hapo, ilikuwa wakati ambapo tulilazimika kuvuka mipaka katika ujinsia na mapenzi katika sinema. Ni nani atakayefanya onyesho la uchi kwanza? Ni nani atakayefanya hii kwanza? Sasa, ukiangalia nyuma na je! Malumbano yote yalikuwa nini? '